Căn nhà được Công ty TNHH Xây dựng Cường Phát, Công ty TNHH MTV Sản xuất và xây dựng Hoàng Phi Vũ - Bình Dương, Công ty TNHH thảo dược quốc tế ZiNi, Viện kiểm soát nhân dân huyện Đồng Phú và một số nhà hảo tâm đóng góp xây dựng. Thay mặt UBND xã, ông Lê Đình Tám - Chủ tịch UBND xã đã gửi thư cảm ơn đến các doanh nghiệp, công ty, mạnh thường quân đã đồng hành cùng địa phương trong công tác giảm nghèo của xã.
MTTQ Thuận Lợi
Bốn tháng đầu năm 2024 trên địa bàn tỉnh xảy ra 04 vụ đuối nước thương tâm, làm chết 10 người. Số vụ và số người chết do đuối nước năm sau luôn cao hơn năm trước.