BTT UBMTTQVN huyện Bù Đốp tặng quà cho Ban CTMT xã Phước Thiện
Theo đó, ngày 11/11/2021, Ban Thường trực UBMTTQVN huyện Bù Đốp đã tổ chức đi thăm, động viên và tặng quà cho 14 cán bộ Ban công tác mặt trận ở các xã, thị trấn trong huyện, tổng trị giá các phần quà là 7 triệu đồng.
Đ/ c Lê Quang Vinh- PCT UBMTTQVN huyện ( ngoài cùng tay tái) tặng quà cho Ban CTMT xã Hưng Phước
Hoạt động trên nhằm mục đích thăm hỏi, động viên tinh thần, chia sẻ khó khăn cùng các đồng chí cán bộ làm công tác mặt trận ở khu dân cư vượt qua khó khăn, cùng nhau hoàn thành nhiệm vụ chung thể hiện tinh thần đoàn kết, tương thân tương ái của dân tộc ta, thiết thực chào mừng kỷ niệm 91 năm ngày truyền thống MTTQ Việt Nam (18/11/1930-18/11/2021).
Toàn Lanh - Hưng Phước
Bốn tháng đầu năm 2024 trên địa bàn tỉnh xảy ra 04 vụ đuối nước thương tâm, làm chết 10 người. Số vụ và số người chết do đuối nước năm sau luôn cao hơn năm trước.