Các ý kiến đóng góp bắt đầu từ ngày 24-4 đến hết ngày 4-5. Nhân dân tham gia đóng góp ý kiến bằng cách gửi văn bản về Ban Thường trực Ủy ban MTTQVN tỉnh (đường 6/1, khu phố Phú Lộc, phường Tân Phú, thành phố Đồng Xoài) hoặc qua địa chỉ email: vpmattranbinhphuoc@gmail.com.
Chi tiết vụ thể liên hệ với ông Phạm Hiếu Thanh, Phó Chánh văn phòng Ủy ban MTTQVN tỉnh Bình Phước, số điện thoại: 0933.778.155.
Trân trọng thông báo.
Bốn tháng đầu năm 2024 trên địa bàn tỉnh xảy ra 04 vụ đuối nước thương tâm, làm chết 10 người. Số vụ và số người chết do đuối nước năm sau luôn cao hơn năm trước.