Tại buổi gặp mặt, thay mặt đoàn, ông Nguyễn Quốc Bảo – PCT UBMTTQVN huyện gửi lời chúc mừng tốt đẹp nhất tới cán bộ, viên chức Đài Truyền thanh – Truyền hình huyện. Đồng thời chia sẻ, trong suốt thời gian qua, Đài Truyền thanh – Truyền hình huyện đã luôn đồng hành, phối hợp chặt chẽ với Mặt trận, các đoàn thể trong huyện để tuyên truyền, vận động nhân dân tham gia các cuộc vận động, phong trào thi đua yêu nước; tuyên truyền việc Mặt trận tham gia xây dựng Đảng, chính quyền, giám sát phản biện xã hội; tham gia đấu tranh phòng chống tham nhũng, lãng phí; thực hiện dân chủ ở cơ sở.
Phó Chủ tịch UBMTTQVN huyện Nguyễn Quốc Bảo cũng mong muốn trong thời gian tới Đài Truyền thanh – Truyền hình huyện tiếp tục đồng hành cùng với Mặt trận – Đoàn thể huyện trong tuyên truyền, vận động nhân dân tích cực tham gia các cuộc vận động, các phong trào thi đua yêu nước... để góp phần đưa kinh tế - xã hội của huyện phát triển.
Nắng Mai
Bốn tháng đầu năm 2024 trên địa bàn tỉnh xảy ra 04 vụ đuối nước thương tâm, làm chết 10 người. Số vụ và số người chết do đuối nước năm sau luôn cao hơn năm trước.