Sự hỗ trợ kịp thời này phần nào giúp những gia đình bị ảnh hưởng bởi dịch Covid-19 vượt qua khó khăn trước mắt. Qua đó, đồng hành cùng với Chính phủ và nhân dân cả nước thực hiện nghiêm các quy định về phòng, chống dịch Covid-19.
Thay mặt lãnh đạo UBMTTQ phường, bà Trần Thị Thu Phúc - Chủ tịch UBMTTQ phường ghi nhận lòng hảo tâm của nhà tài trợ là gia đình Ông Phạm Ngọc Cẩn. Đồng thời, động viên người dân khắc phục khó khăn vươn lên trong cuộc sống, phát triển kinh tế gia đình và chấp hành tốt các biện pháp phòng, chống dịch Covid-19./.
Ngọc Viễn
Bốn tháng đầu năm 2024 trên địa bàn tỉnh xảy ra 04 vụ đuối nước thương tâm, làm chết 10 người. Số vụ và số người chết do đuối nước năm sau luôn cao hơn năm trước.