Tham dự chương trình có Bà Cao Thị Hồng Mận, UVBTV HU, Trưởng Ban dân vận, Chủ tịch UBMTTQ Việt Nam huyện Bù Đốp. đại diện lãnh đạo UBND các xã, thị trấn và 70 hộ được nhận quà.
Tại chương trình 70 phần quà đã được lãnh đạo UBMTTQ Việt Nam huyện Bù Đốp trao tận tay cho các hộ dân. Qua đó nhằm động viên, chia sẽ các hộ dân có hoàn cảnh khó khăn do ảnh hưởng của dịch Covid-19 trên địa bàn huyện.
Gia Thy
Bốn tháng đầu năm 2024 trên địa bàn tỉnh xảy ra 04 vụ đuối nước thương tâm, làm chết 10 người. Số vụ và số người chết do đuối nước năm sau luôn cao hơn năm trước.